
नवी दिल्ली: कार्यक्रम रद्द करण्यावरून झालेल्या मतभेदानंतर गायक-रॅपर यो यो हनी सिंग आणि त्याच्या क्रू सदस्यांवर एका इव्हेंट मॅनेजमेंट कंपनीच्या मालकाचे अपहरण आणि गैरवर्तन केल्याचा आरोप करत मुंबई पोलिसात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे, असे एका अधिकाऱ्याने गुरुवारी सांगितले.
मुंबई पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, विवेक रमनने मुंबईतील बीकेसी पोलिस स्टेशनमध्ये हनी सिंग आणि इतर लोकांविरोधात लेखी तक्रार दाखल केली आहे.
“एका इव्हेंट कंपनीचा मालक विवेक रमन याने हनी सिंग आणि इतरांविरुद्ध अपहरण, त्याला बंदिस्त ठेवण्यासाठी आणि त्याच्यावर हल्ला केल्याप्रकरणी तक्रार दाखल केली आहे,” असे मुंबई पोलिसांनी सांगितले.
अधिकाऱ्यांच्या म्हणण्यानुसार, त्याने सांगितले की हनी सिंगने त्याचे अपहरण केले, त्याला बंदिस्त केले आणि शहराबाहेरील मुंबई हॉटेलमध्ये त्याच्याशी गैरवर्तन केले. 19 एप्रिल रोजी तक्रार दाखल करण्यात आली होती आणि त्यात म्हटले आहे की, तक्रारदार रमण यांनी 15 एप्रिल रोजी मुंबईतील वांद्रे कुर्ला कॉम्प्लेक्स (BKC) येथे गायकासाठी मैफिलीचे आयोजन केले होते. आर्थिक व्यवहारात अडचणी आल्याने कार्यक्रम रद्द करावा लागला.
अर्ज मिळाल्यानंतर बीकेसी पोलिस कर्मचार्यांनी तक्रारदाराला फोन केला, परंतु अद्याप तो पोलिस तपासासाठी हजर झाला नाही, असा दावा तक्रारदाराने केला आहे.
बीकेसी पोलिसांकडे केलेल्या तक्रारीत, फिर्यादीने म्हटले आहे की, हनी सिंग आणि त्याची टीम हा कार्यक्रम रद्द केल्यामुळे नाराज झाले होते आणि नंतर त्यांनी त्याचे अपहरण केले, त्याला मुंबईतील एका हॉटेलमध्ये ओलीस ठेवले आणि त्याच्यावर हल्ला केला.
सिंग यांच्यावर गुन्हा दाखल करण्याचे आणि गायक आणि त्याच्या मित्रांना ताब्यात घेण्याचे आदेश त्यांनी दिले, असे पोलिसांनी सांगितले.
पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सिंग यांच्याविरोधात तक्रार दाखल करावी आणि गायक आणि त्याच्या मित्रांना ताब्यात घ्यावे, अशी मागणी त्यांनी केली. तपास सुरू असल्याचे पोलिसांनी नमूद केले.
वैयक्तिक आघाडीवर, हनी सिंग आणि त्याची गर्लफ्रेंड टीना थडानी आता एकत्र नाहीत. जानेवारी 2023 मध्ये, रॅपरने एका कार्यक्रमात त्याच्या मैत्रिणीची ओळख करून दिली. अफवांच्या मते, दोघांनी एकमेकांचे फोटो काढून टाकले आहेत आणि सोशल मीडियावर एकमेकांना अनफॉलो केले आहे.